fbpx
  • LINE ID : @tigervip

ดูบอลสด

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 23 ตุลาคม 2564


เอเรดิวิชี่

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:45 อูเทร็คท์ ฮีเรนวีน
2 01:00 พีอีซี ซโวลล์ เฮราเคิ่ลส์
3 02:00 อาร์เคซี วาลไวค์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม

จูปิแลร์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:30 โรด้า เจซี เอ็มเมน

ลา ลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:00 บาเลนเซีย เรอัล มายอร์ก้า
2 21:15 กาดิซ เดปอร์ติโบ อลาเบส
3 23:30 เอลเช่ เอสปันญ่อล
4 02:00 แอธเลติก บิลเบา บียาร์เรอัล
5 02:00 แอธเลติก บิลเบา บียาร์เรอัล

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:30 เชลซี นอริช ซิตี้
2 21:00 คริสตัล พาเลซ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
3 21:00 เอฟเวอร์ตัน วัตฟอร์ด
4 21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
5 21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน เบิร์นลี่ย์
6 23:30 ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน แมนเชสเตอร์ ซิตี้

บุนเดสลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
2 20:30 บาเยิร์น มิวนิค ฮอฟเฟ่นไฮม์
3 20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 20:30 โวล์ฟสบวร์ก ไฟร์บวร์ก
5 23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

บุนเดสลีกา 2

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:30 เนิร์นแบร์ก ไฮเดนไฮม์
2 18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ คาร์ลสรูห์ เอสเซ
3 18:30 โฮลชไตน์ คีล ดาร์มสตัดท์ 98
4 01:30 ชาลเก้ 04 ดินาโม เดรสเดน

ลีกา อเดลันเต้

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:00 UD Ibiza ฟูเอนลาบราด้า
2 23:15 สปอร์ติ้ง คิฆอน เรอัล บายาโดลิด

กัลโช่ เซเรีย อา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 ซาแลร์นิตาน่า เอ็มโปลี
2 23:00 Sassuolo เวเนเซีย
3 01:45 โบโลญญ่า เอซี มิลาน

กัลโช่ เซเรีย บี

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:00 เบเนเวนโต้ โคเซนซา
2 19:00 มอนซ่า ชิตตาเดลล่า
3 19:00 เลชเช่ เปรูจา
4 21:15 โฟรซิโนเน่ อัสโคลี่ พิคคิโอ
5 23:30 เบรสชา เครโมเนเซ่

ลีก เอิง

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 น็องต์ แกลร์กมงต์ ฟุต
2 02:00 ลีลล์ แบรสต์

ลีก เดอซ์

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 ปารีส แอฟเซ ตูลูส
2 00:00 กาเซเล็ก อฌักซิโอ้ น็องซี่
3 00:00 เลอ อาฟร์ Pau
4 00:00 โซโชซ์ เกอวิลลี่
5 00:00 นิออร์ Rodez

ซูเปอร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:30 ริเซสปอร์ คาซิมปาซ่า
2 20:00 คอนยาสปอร์ คายเซริสปอร์
3 20:00 กาเซียนเท็ป บีบี กิเรซุนสปอร์
4 23:00 กอซเทเป้ แทร็บซอนสปอร์

จูปิแลร์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:15 แชร์กล์ บรูช สตองดาร์ ลีแอช
2 23:30 เมเชเลน ซูลเต้-วาเรเกม
3 01:45 เคเอเอส ยูเปน ยูนิยง แซงต์ กิลลุส

เซเรีย อา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 ชูเวนตูเด้ เซียร่า
2 03:00 ชูเวนตูเด้ เซียร่า
3 03:00 ซานโตส อเมริกา มิเนโร่
4 05:00 ฟลูมิเนนเซ่ ฟลาเมงโก
5 05:15 ฟอร์ตาเลซ่า อัตเลติโก ปาราเนนเซ่

ซูเปอร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 ยัง บอยส์ โลซาน สปอร์ต
2 01:30 กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค เอฟซี ซูริค

อัลสเวนส์คาน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 เยอร์การ์เด้น คัลมาร์
2 22:30 ฮัคเค่น ฮาล์มสตัด

เมเจอร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
2 05:00 โคลัมบัส ครูว์ นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
3 06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี ดีซี ยูไนเต็ด
4 06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน Nashville
5 06:30 โตรอนโต้ เอฟซี มอนทรีออล
6 07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ รีล ซอลต์ เลค
7 07:00 อินเตอร์ ไมอามี่ Cincinnati
8 07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด แอลเอ เอฟซี
9 08:00 โคโลราโด ราปิดส์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
10 09:00 แอลเอ แกแล็กซี่ เอฟซี ดัลลัส
11 09:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

ซูเปอร์เร็ตเท่น

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:00 วาซาลุนด์ เวสเตอร์โรส
2 20:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ออร์ไกรท์

พรีเมียร์ชิพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:00 ฮาร์ทส์ ดันดี เอฟซี
2 21:00 ดันดี ยูไนเต็ด มาเธอร์เวลล์
3 21:00 กลาสโกว์ เซลติก เซนต์ จอห์นสโตน

บุนเดสลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 อั๊ดมิร่า วัตเตนส์
2 22:00 ออสเตรีย เวียนนา รีด
3 22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท

ลีกา 1

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:30 Grazer AK ลีเฟอริ่ง

พร็อกซิมัส ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:45 เค ลีร์เซ่ ไดน์เซ่

เอ พีเอฟจี

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:15 โบเตฟ วรัตซ่า เชอร์โน มอร์
2 20:30 อาร์ด้า สลาเวีย โซเฟีย
3 22:45 เลฟสกี้ โซเฟีย โอเอฟเค ปิริน

เปอร์วาลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 โอซิเย็ค เฮอร์วัตสกี้ ดราโกโวลยัช
2 22:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท โกริก้า

ลีกา ซาเกรส

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:30 ซานตา คลาร่า ฟามาลิเกา
2 00:00 ตอนเดล่า เอฟซี ปอร์โต้
3 02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน โมไรเรนเซ่

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:00 สลุตส์ค สมอร์กอน

แอลเอฟพีบี

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 เดอะ สตรองเกสต์ เรอัล โปโตซี่
2 04:15 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์ Royal Pari
3 06:30 นาซิอองนาล โปโตซี่ บลูมิ่ง

แชมเปี้ยนชิพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:30 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ มิดเดิ้ลสโบรช์
2 21:00 โคเวนทรี ซิตี้ ดาร์บี้ เคาน์ตี้

คอนเฟอเรนซ์

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:20 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด โวคกิ้ง

ลีกา 1

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 16:30 Hermannstadt Selimbar
2 19:00 โวลุนตารี่ อาร์เจส ปีเตสตี
3 21:30 มิโอวินี่ โบโตซานี่
4 00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์

เพอร์วาลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 Bravo ดอมซาเล่
2 01:15 โคเปอร์ โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:45 คิมนาเซีย ลา พลาต้า เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
2 04:00 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย ปลาเตนเซ่
3 06:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล ราซิ่ง คลับ

เซเรีย เบ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 วิตอเรีย Gremio Brasil
2 05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ โอเปราริโอ อีซี

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 04:00 นูเบลนเซ่ เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์

ลีกา อากีล่า

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
2 04:00 อัตเลติโก บูคารามังก้า เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
3 06:05 เมเดยิน เดปอร์เตส โตลิม่า
4 08:10 มิโยนาริออส จูเนียร์

เซกุนด้า เบ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:30 มาลาก้า ลูโก้
2 02:00 เลกาเนส เตเนริเฟ่

เซกุนด้า ลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:30 เอฟซี ปอร์โต้ II ฟาเรนเซ่

ซูเปอร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 อพอลล่อน สเมียร์นิส พีเอเอส จานนิน่า
2 00:30 แอสเตราส ตริโปลิส พานาธิไนกอส

เจลีก ดิวิชั่น 1

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 12:00 เวกัลตะ เซนได ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
2 12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส โออิตะ ตรินิตะ
3 12:00 เอฟซี โตเกียว คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
4 13:00 โชนัน เบลล์มาเร่ โยโกฮาม่า เอฟซี
5 15:00 กัมบะ โอซาก้า ซางัน โตซึ

เจลีก ดิวิชั่น 2

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู วี-วาเรน นางาซากิ
2 12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ เบลา-ไวส์ ลินซ์
3 12:00 มอนเตดิโอ ยามางาตะ เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
4 12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
5 13:00 จูบิโล่ อิวาตะ เอฮิเมะ

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 Hapoel Hadera ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
2 22:45 บีไน ซาคห์นิน ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
3 00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เยรูซาเลม

เอ็คสตราคลาซ่า

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:30 ราคอฟ เชสโตโชว่า ไนไซค์ซ่า
2 20:00 ลีเกีย กดังส์ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
3 22:30 โปกอน เชซิน ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
4 01:00 วิสล่า พล็อค สลาสค์ วรอคลาฟ

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:00 Nizhnyi Novgorod คราสโนดาร์
2 18:00 Veres Rivne Mariupol
3 20:30 รอสตอฟ อาร์เซน่อล ตูล่า
4 23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก ครีเลีย โซเวตอฟ

เนชั่นแนลลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 16:00 ทอม ทอมส์ค โวลการ์ อัสตราคาน

ซูเปอร์ลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 เซนิก้า รูซอมเบร็อก
2 23:00 โปห์โรนี่ สปาร์ตัก เตอร์นาว่า

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:00 วอร์สคล่า ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค

เค ลีก คลาสสิค

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 11:30 แทจอน ซิติเซน อันยาง

ลีกา เอ็มเอ็กซ์

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:00 ปูเอบลา คลับ เลออน
2 05:06 มอนเตอร์เรย์ เนคาซ่า
3 07:00 อเมริกา ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
4 09:00 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า ครูซ​ อาซูล

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 04:00 ริเวอร์เพลท โซล เด อเมริกา
2 06:15 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่ 12 de Octubre

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:15 อูนิเวร์ซิดาด ซาน มาร์ติน อาเลียนซ่า อัตเลติโก
2 03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส กุสโก

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:00 Villa Española เพนาโรล

เซเรีย อา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า มูชุค รูน่า
2 05:30 9 de Octubre ซูเรนเซ่
3 08:00 แอลดียู กีโต้ อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่

เอสโตเนีย คัพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:00 ทูเลวิค วิลยานดี้ นอมเม่ คาลจู

เพอร์ซาลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:30 Polesia Kryvbas

ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก โซนยุโรป

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:15 อังกฤษ ไอร์แลนด์เหนือ

กระชับมิตรทีมชาติ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 15:45 ออสเตรเลีย บราซิล
2 03:00 โคลอมเบีย (ญ) ชิลี (ญ)
3 04:00 เม็กซิโก (ญ) อาร์เจนตินา (ญ)

ซูเปอร์ลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 มลาดอสต์ ลูซานี่ Kolubara
2 22:00 สปาร์ตัก ซูโบติก้า เมตาลัช จีเอ็ม

Super League

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:15 โคคานด์-1912 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
2 17:45 Mashal Navbahor

ไทยลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:30 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี สมุทรปราการ ซิตี้
2 18:00 ชลบุรี เอฟซี เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
3 18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด โปลิศ เทโร
4 19:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด ขอนแก่น ยูไนเต็ด

ไทยลีก 2

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:00 ขอนแก่น ลำปาง
2 18:00 เมืองกาญจน์ ระนอง
3 18:30 เกษตรศาสตร์ เอฟซี นครปฐม ยูไนเต็ด
4 19:00 สุโขทัย เอฟซี ราชนาวี
5 19:00 คัสตอม ลาดกระบัง ยูไนเต็ด ตราด เอฟซี

แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 Halifax Wanderers Forge

ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:00 หมู่เกาะแฟโร ยู-19 ไซปรัส ยู-19
2 23:00 เบลารุส ยู-19 นอร์ทมาซิโดเนีย ยู-19

เค ลีก ชาลเลนจ์

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 14:00 Ansan Greeners โซล อี-แลนด์
2 14:00 บูชอน 1995 อันซาน มูกุงฮวา
3 16:30 ปูซาน ไอพาร์ค กยองนัม
4 16:30 ซางจู ซังมู ชุนนัม ดราก้อนส์

USL Championship

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:00 อินดี้ อีเลฟเว่น ทัลซ่า
2 06:00 Loudoun United แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
3 06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์ ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
4 06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ Memphis 901
5 06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ Memphis 901
6 07:30 ริโอ คลาโร่ New Mexico United
7 07:30 San Antonio Austin Bold
8 09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ Las Vegas Lights
9 09:30 Phoenix Rising ซาคราเมนโต้ รีพับบลิก

J3 League

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี กรุลล่า โมริโอกะ
2 13:00 คาโงะชิมะ ยูไนเต็ด Azul Claro Numazu

ไทยลีก 3

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 15:30 ทหารอากาศ เอฟซี จามจุรี ยูไนเต็ด
2 15:30 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด เมืองเลย ยูไนเต็ด
3 15:30 นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด วัดโบสถ์ ซิตี้
4 15:30 ปลวกแดง ยูไนเต็ด สระแก้ว เอฟซี
5 15:30 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
6 15:30 อ่างทอง เอฟซี ชัยนาท ยูไนเต็ด
7 15:30 ทหารบก เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต
8 15:30 มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี ศรีสะเกษ เอฟซี
9 15:30 กระบี่ เอฟซี พัทลุง
10 16:00 สงขลา เอฟซี ปัตตานี
11 16:00 นรา ยูไนเต็ด ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
12 16:00 จันทบุรี บ้านค่าย ยูไนเต็ด
13 16:00 พัทยา ดอลฟิน ยูไนเต็ด ฉะเชิงเทรา
14 18:00 อุทัยธานี เอฟซี กำแพงเพชร

USL League One

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:00 Forward Madison Tucson
2 07:30 North Texas นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II

มวยไทย

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 16:00 ศึกท่อน้ำไทย ทีเคโอ เกียรติเพชร ศึกท่อน้ำไทย ทีเคโอ เกียรติเพชร

นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 08:00 ART Jalapa Real Esteli

จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:30 เหอหนาน เจี้ยนเย่ เสฉวน จิ่วนิว

โมร็อกโก - โบโตล่า โปร

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:15 มาเกร็บ เด เฟส ดีฟา เอล จาดีด้า
2 02:30 ฮัสซาเนีย อกาดีร์ Youssoufia Berrechid
ติดต่อ 9tiger