fbpx
  • LINE ID : @tigervip

ดูบอลสด

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 27 มกราคม 2566


เอ็นบีเอ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:30 มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
2 10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส โตรอนโต้ แรพเตอร์ส

จูปิแลร์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 โรด้า เจซี ดอร์เดรชท์
2 02:00 เดน บอช เอ็มวีวี มาสทริชท์
3 02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น เฮราเคิ่ลส์
4 02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต ยอง อาแจ็กซ์
5 02:00 เอ็นเอซี เบรด้า AZ II
6 02:00 พีอีซี ซโวลล์ ออส
7 02:00 เทลสตาร์ อัลเมียร์ ซิตี้
8 02:00 วีวีวี เฟนโล่ เอดีโอ เดน ฮาก

ลา ลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 อัลเมเรีย เอสปันญ่อล

บุนเดสลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 แอร์เบ ไลป์ซิก สตุ๊ตการ์ท

บุนเดสลีกา 2

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:30 คาร์ลสรูห์ เอสเซ พาเดอร์บอร์น
2 00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ มักเดบวร์ก

ลีกา อเดลันเต้

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ เตเนริเฟ่

กัลโช่ เซเรีย อา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:30 โบโลญญ่า สเปเซีย
2 02:45 เลชเช่ ซาแลร์นิตาน่า

กัลโช่ เซเรีย บี

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 กายารี่ สปัล

ลีก เอิง

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 ลอริยองต์ แรนส์

ซูเปอร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 เบซิคตัส อลันยาสปอร์

จูปิแลร์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:45 สตองดาร์ ลีแอช ยูเปน

แชมเปี้ยนชิพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:45 โคฟ เรนเจอร์ส อายร์ ยูไนเต็ด

เปอร์วาลีกา

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 วาราซดิน สลาเวน โคปริฟนิก้า

ลีกา 1

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 Universitatea Cluj ราปิด บูคาเรสต์

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
2 07:30 เวเลซ ซาร์สฟิลด์ คิมนาเซีย ลา พลาต้า
3 07:30 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย อูราคาน

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 04:30 นูเบลนเซ่ มากายาเนส
2 07:00 อูนิโอน ลา คาเลร่า Everton

ลีกา อากีล่า

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:20 จากัวร์ เด กอร์โดบา ซานตา เฟ่

เอฟเอ คัพ

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ อาร์เซน่อล

ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 กอซเทเป้ บันเดียร์มาสปอร์

ชาลเลนจ์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:15 วาดุซ วิล

เอ็คสตราคลาซ่า

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 มีดซ์ เล็กนิซ่า ราโดเมียค ราดอม
2 02:30 สตาล มีเลช เลช พอซนาน

เลียวมิตลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 ไอรอนี่ ทิเบเรียส ฮาโปเอล เปตาห์ ทิคว่า
2 20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา มัคคาบี้ ยาฟเน่

ลีกา เอ็มเอ็กซ์

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 08:05 ปูเอบลา มอนเตอร์เรย์
2 10:05 ติฮัวน่า ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม

อัสเซนโซ่ เม็กซิโก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:05 Pumas Tabasco Tepatitlan de Morelos

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:00 ลิเบร์ตัด กวารานี อะซุนซิโอน

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:00 Deportivo Binacional เดปอร์ติวา ทาร์มา

พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:45 อัสวาน อัล จาอิช
2 22:00 อิสไมลี่ เอล ดัคลีเยห์
3 00:00 อัล โมคาวลูน อัล อิตติฮัด

โปร ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 อัล ตาอี อัล ชาบับ ริยาด
2 00:30 อัล วาห์ด้า เมกกะ อัล ฟาเทห์

เอ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 15:45 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์ บริสเบน รอร์
2 09:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เพิร์ธ​ กลอรี่

อาราเบียน กัลฟ์ ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:15 อัล ไอน์ อัจมาน
2 20:15 คอร์ฟากคาน บานี่ ยาส
3 23:00 อัล ชาร์จาห์ อัล อาห์ลี ดูไบ
4 23:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ อัล ดาฟรา

ลีกา 3

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 เอลเวอร์สแบร์ก โร้ท-ไวส์ เอสเซ่น

African Nations Championship

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 แอลจีเรีย ไอวอรี่โคสต์
2 02:00 เซเนกัล มอริเตเนีย

อุ่นเครื่องสโมสร

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 14:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ สปาร์ตัก มอสโก
2 18:30 แรนเดอร์ส ซอนเดอร์ยีสเค่
3 19:00 มิดทิลแลนด์ โอบี โอเดนเซ่
4 19:00 โรเซนบอร์ก ทรอมโซ่
5 20:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด ซีเอสเคเอ มอสโก
6 20:00 บรอมมาปอยคาร์น่า ซิริอุส
7 20:00 ลีลล์สตรอม ซานเดฟยอร์ด
8 20:00 บรอนด์บี้ เอลฟ์สบอร์ก
9 21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ นอร์ดเชลลันด์
10 21:00 ออสเตรีย เวียนนา เฟิร์สท์ เวียนนา
11 01:00 ซานด์เนส อูลฟ์ ไวกิ้ง

เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์ หญิง

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 08:05 เกเรตาโร่ ซานโตส ลากูน่า

โปรตุเกส - ลีกา 3

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 วาร์ซิม ซานชัวเนนเซ่

บาห์เรน - บาห์เรน พรีเมียร์ลีก

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:30 อีสต์ ริฟฟา อัล ชาบับ มานามา
2 22:00 อัล ฮาลา บาห์เรน เอสซี
3 23:30 มานามา คลับ อัล อาห์ลี มานามา

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก อายุไม่เกิน 21 ปี

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส

ยิบรอลตาร์ - พรีเมียร์ ดิวิชั่น

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:45 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส กลาซิส ยูไนเต็ด

อเมริกาใต้ - ชิงแชมป์ ยู-20

 

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:30 โคลอมเบีย ยู-20 อาร์เจนตินา ยู-20
2 07:30 บราซิล ยู-20 ปารากวัย ยู-20
ติดต่อ 9tiger